CẦU HẦM VÔ ĐỊCH

CẦU HẦM VÔ ĐỊCH

Cầu Hâm 48 Trường Đại Học Giao Thông Vận Tải Hà Nội.Những kỉ niệm thân thương nhất

IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập    Cầu Hầm 48Cầu Hầm 48    
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
December 2016
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 8 người, vào ngày Mon Sep 16, 2013 11:49 pm

Share | 

Video tu hoc ve autocad tren layout

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Video tu hoc ve autocad tren layout   Mon Apr 16, 2012 11:52 pm

Các bạn thân mến thành lập được 1 bản vẽ đã rất khó rồi nhưng in bản vẽ ra cũng là một vấn đề không kém phần khó khăn. Có bạn bảo tôi cứ vẽ rồi ra quán người ta in cho. Nhưng thử hỏi tới một ngày nào đó bạn đi làm xếp của bạn bảo bạn in bạn phải tự in nhưng tài liệu đó thì sẽ thế nào... chắc mình không cần phải nói nưa.
Tuy là in ấn phức tạp nhưng autocad đã thiết lập cho ta một môi trường in cho phép minh có thể sắp xếp bản vẽ trên trang giấy gọi là layout
KHi bạn muốn in trên layou thi công việc thiết kế một bản vẽ sẽ trở nên đơn giản hơn rất nhiều khi đó bạn có thể vẽ trên model một cách rất thoải mái và không cần quan tâm tới tỷ lệ bản vẽ vậy in trên layou như thế nào thì mình cũng xin mạn phép anh em làm cái video này do khả năng có hạn nên có thể chưa được hoàn mĩ lắm mong các bạn thông cảm và ủng hộ
Đây là video 1 sơ sài và cơ bản nhất về in trên layou khinào có thời gian mình sẽ làm tiếp nếu bạn nào đã biết rồi xin đừng ném đá bài viết này mình làm mong muốn giúp người nào còn loay hoay không biết trình bày bản vẽ và tỷlệ bản vẽ nhu thế nào
Download tại
[You must be registered and logged in to see this link.]
Xem lý lịch thành viên

Video tu hoc ve autocad tren layout
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách post file video youtube để xem trực tiếp
» CHO EM HỎI VỀ QUÁN CÀ PHÊ CÓ THỂ NGẮM MÁY BAY !?
» Flight Crew Operating Manual (FCOM) của Airbus dòng A32x
» VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài - Bell Helicopter bay tham quan
» Huấn Luyện Bay VATSIM trong nước